AIVersion 1.00 |
AI วิเคราะห์ผลบอล |
ทีเด็ด AI |
||||
| เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ | เสมอ | เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ | เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ | เสมอ | เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ | |
| 22.29% | 37.71% | 40.00% | 77.71% | 62.29% | 60% | |
| 78.07% | 64.41% | 57.52% | 78.07% | 64.41% | 57.52% | |
| 39.55% | 31.92% | 28.53% | 79.1% | 63.84% | 57.06% | |
| 60.98% | 67.84% | 71.18% | 78.04% | 64.33% | 57.64% | |
| บริษัท | แฮนดิแคปเอเชีย | 1x2 | |||||
| ทีมเหย้า | แฮนดิแคป | ทีมเยือน | เหย้าชนะ | เสมอ | เยือนชนะ | ||
| Macauslot |
เปิด ก่อน |
0.91 0.91 |
0.50 0.50 |
0.79 0.79 |
1.91 1.91 |
2.83 2.83 |
3.34 3.34 |
| Crown |
เปิด ก่อน |
0.95 1.04 |
0.50 0.50 |
0.81 0.84 |
1.95 2.04 |
3.30 3.20 |
3.50 3.35 |
| Ladbrokes |
เปิด ก่อน |
|
|
|
1.91 1.95 |
3.10 3.10 |
3.70 3.50 |
| Bet365 |
เปิด ก่อน |
1.00 1.00 |
0.50 0.50 |
0.80 0.80 |
1.85 1.85 |
3.20 3.20 |
3.80 3.80 |
| Easybet |
เปิด ก่อน |
1.00 1.00 |
0.50 0.50 |
0.79 0.79 |
1.97 1.97 |
3.20 3.20 |
3.80 3.80 |
| Vcbet |
เปิด ก่อน |
0.98 0.99 |
0.50 0.50 |
0.82 0.81 |
1.95 1.95 |
3.20 3.20 |
3.75 3.75 |
| Mansion88 |
เปิด ก่อน |
1.02 1.05 |
0.50 0.50 |
0.78 0.83 |
1.99 2.05 |
3.20 3.20 |
3.30 3.15 |
| 12bet |
เปิด ก่อน |
1.02 1.05 |
0.50 0.50 |
0.78 0.83 |
1.99 2.05 |
3.20 3.20 |
3.30 3.15 |
| 18Bet |
เปิด ก่อน |
0.85 0.97 |
0.50 0.50 |
0.87 0.80 |
1.89 2.00 |
3.15 3.30 |
4.20 3.80 |
| Interwetten |
เปิด ก่อน |
0.85 0.95 |
0.50 0.50 |
0.85 0.75 |
1.90 2.05 |
3.25 3.10 |
4.20 3.70 |
| [UKR D1-5] เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ | |||||||||
| เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| รวม | 27 | 12 | 10 | 5 | 32 | 16 | 46 | 5 | 44.4% |
| ทีมเหย้า | 13 | 7 | 3 | 3 | 14 | 6 | 24 | 5 | 53.8% |
| ทีมเยือน | 14 | 5 | 7 | 2 | 18 | 10 | 22 | 5 | 35.7% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 3 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 27 | 6 | 14 | 7 | 11 | 9 | 32 | 9 | 22.2% |
| ทีมเหย้า | 13 | 3 | 7 | 3 | 5 | 4 | 16 | 9 | 23.1% |
| ทีมเยือน | 14 | 3 | 7 | 4 | 6 | 5 | 16 | 9 | 21.4% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 1 | 9 | 33.3% | |
| [UKR D1-9] เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ | |||||||||
| เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| รวม | 27 | 9 | 10 | 8 | 35 | 27 | 37 | 9 | 33.3% |
| ทีมเหย้า | 13 | 3 | 6 | 4 | 17 | 16 | 15 | 11 | 23.1% |
| ทีมเยือน | 14 | 6 | 4 | 4 | 18 | 11 | 22 | 6 | 42.9% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 1 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 27 | 9 | 10 | 8 | 14 | 14 | 37 | 7 | 33.3% |
| ทีมเหย้า | 13 | 3 | 7 | 3 | 7 | 7 | 16 | 10 | 23.1% |
| ทีมเยือน | 14 | 6 | 3 | 5 | 7 | 7 | 21 | 5 | 42.9% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 1 | 9 | 33.3% | |